1. Set VIP cho 50 tài khoản đầu tiên hoàn thành nhiệm vụ. Chi tiết Tại đây
    Diễn đàn đăng tin cùng hệ thống: https://littlestar.edu.vn/
    Dismiss Notice

Toàn quốc Giải mã giấc mơ kì lạ: nằm mơ thấy chuột đây là điềm báo gì?

Thảo luận trong 'Phong thủy' bắt đầu bởi vivienne97, 20/10/20.

1. vivienne97

vivienne97 Thành viên VIP

Chuột là sinh vật mang rộng rãi ý nghĩa trong cả đời sống lẫn tâm linh. Vậy mơ thấy chuột sẽ mang lại điềm báo gì? Hãy cùng chúng tôi Nhận định câu trả lời.

MƠ THẤY CHUỘT ĐIỀM BÁO GÌ?

nằm mê thấy chuột đen: Điềm báo cho sự lừa dối. Cần cẩn trọng vì rất với thể nghiêm trọng sẽ xảy đến với bạn chỉ cần khoảng tới.

Ngủ mơ thấy chuột trắng: Đây là điềm lành báo hiệu sở hữu quý nhân phù trợ cho bạn.

chiêm bao bắt được chuột: Hãy chu đáo các việc mình làm, đừng nên vì tham vẳng mà khiến cho số đông mọi việc để đạt được mục đích.

Mơ thấy mình làm thịt chuột: Hãy kỹ lưỡng, đây là điềm báo xấu mang người sắp sửa hại bạn.

Mộng thấy chuột chết: Điềm lành gần đến mang bạn, mọi công tác sẽ được khắc phục ổn thỏa.

Ngủ mơ thấy mình ăn chuột: với may mắn tới mang bạn, công việc tiện dụng, thăng tiến nhanh.

nằm mộng thấy chuột bạch: Mọi việc sẽ thuận buồm, xuôi gió.

Mơ thấy chuột cống: Điềm báo bạn sắp bị người khác hãm hại, cần phải đề phòng.

Thấy 1 đàn chuột đang đi kiếm ăn: Đây là điều vô chùng may mắn, mang bạn rẻ kế bên luôn ủng hộ và sẵn sàng giúp bạn.

Thấy chuột cắn mình: sở hữu tiểu nhân mưu mô hãm hại bạn hãy phòng ngừa người tiếp giáp với bạn.

nằm mơ thấy nhiều con chuột bị chết: Cho thấy bạn là người đa dạng tham vọng nhưng hãy cẩn thận sở hữu tham vọng đấy nhé.

Nnằm mộng thấy chuột đang gặm đồ đoàn của mình: Điềm báo xấu, sở hữu thể gần tới trong nhà có tang.

Nằm ngủ thấy chuột chũi: Điềm báo cho sự ko may mắn, bạn bị tiểu nhân phá hoại ảnh hưởng đến bản thân.

nằm mơ thấy chuột chạy: Cho thấy những trắc trở, trở ngại mà bạn vướng phải sẽ trôi qua nhanh.

Mộng thấy chuột đẻ: Bạn sẽ gặp phải điềm dữ và ko kiểm soát được.

chiêm bao THẤY CHUỘT ĐÁNH SỐ MẤY?
    Chuột là số: 02 – 20 – 55
    Chuột đồng là số: 15 – 51
    Chuột nhà là số: 17 – 49
    Chuột bạch là số: 02 – 20
    Chuột cống là số: 57 – 45
    Thấy mình chém chuột là số: 92
    Chuột chạy: 12 – 21
    Đàn chuột chạy: 22
    Mơ thấy mèo bắt chuột: 41
    Thấy bạn bắt được chuột: 13 – 31
    Thấy chuột đẻ: 99